Report ID: #4EE88D13

inteyun.cn

China Walang HTTPS Na-update
45
Katamtaman
AnchorDetect · inteyun.cn — Card ng ulat
AnchorDetect · inteyun.cn

Vet your next domain in under 10 seconds.

No signup. No credit card. No hidden quotas.

Start a free check →

Pagbabasa ng mga signal ng inteyun.cn

Ang mga numero sa ibaba ay galing direkta sa live na DNS, TLS at RDAP responses ng inteyun.cn.

IP Address · Lokasyon ng Server

211.101.197.58
China

SSL Certificate

Walang HTTPS

Registrar

Hindi Alam

Katamtaman

45/100
Verdict at a glance

Inisyal na findings

Ang aming awtomatikong probe sa inteyun.cn ay nagbalik ng malinis na DNS answer na tumuturo sa China, ina-serve ng Unknown, na may TLS handshake na tumutugon ng No.

Registration history

inteyun.cn ay umiral nang halos ? taon. Ang matagal nang nabubuhay na domain ay karaniwang associated sa established projects.

HTTPS verdict

Ang aming HTTPS probe sa inteyun.cn ay nagtapos sa: No.

Saan nakatira ang data

Anumang i-submit mo sa inteyun.cn ay pinoproseso sa servers na nasa China.

Risk perspective

Ang mga domain na may profile ng inteyun.cn (edad ? taon, SSL No, registrar Unknown, bansa China) ay karaniwang nasa "moderate" category.

Verdict

Trust score: 45/100moderate. Ito ay awtomatiko, technical-only verdict.

Mga Plus

  • Nagbabalik ng valid SOA at TXT records
  • Rehistrado sa established registrar
  • Konsistenteng nameserver configuration
  • Accessible ang WHOIS data

Mga Babala

  • Privacy-protected na WHOIS — hindi direktang nakikita ang operator
  • Registrar na nakabase sa labas ng target country
  • Walang corporate footprint na konektado

Mga Madalas Itanong

May IPv6 ba ang inteyun.cn?
Ang aming DNS lookup ay nagbabalik ng AAAA-record presence bilang bahagi ng report.
Kailan huling na-check ang sertipiko ng inteyun.cn?
Ang SSL data sa inteyun.cn ay muling kinukukwenta sa bawat refresh.
Ligtas ba ang inteyun.cn para sa online payments?
Nagbalik ang infrastructure check ng SSL No at "moderate" score. Ito ay baseline.
Anong nagpababa sa score ng inteyun.cn?
inteyun.cn ay nasa mas mababang band kapag hindi bababa sa isa sa mga ito ang totoo: nagfafail ang SSL No, maikli ang edad na ? taon, hindi kilala ang registrar na Unknown, o hindi tumutugma ang bansa China.
Mapagkakatiwalaan ba ang inteyun.cn bilang tunay na negosyo?
Walang awtomatikong markers na na-detect, pero hindi garantiya ang clean technical record.

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.