Report ID: #B8F15B76

visjs.org

United States May HTTPS 13.2 taon Na-update
100
Lubos na Ligtas
AnchorDetect · visjs.org — Card ng ulat
AnchorDetect · visjs.org

Vet your next domain in under 10 seconds.

No signup. No credit card. No hidden quotas.

Start a free check →

Technical audit ng visjs.org

Hinugot namin ang pinakabagong pampublikong rekord ng visjs.org — registration history, certificate state, hosting infrastructure — at pinagsama-sama sa scorecard sa ibaba.

IP Address · Lokasyon ng Server

185.199.111.153
United States

SSL Certificate

May HTTPS
R12
Valid Hanggang: 2026-07-28

Registrar

Key-Systems GmbH
Nirehistro Noong: 2013-04-16
13.2 taon

Lubos na Ligtas

100/100
Verdict at a glance

Inisyal na findings

Ang aming awtomatikong probe sa visjs.org ay nagbalik ng malinis na DNS answer na tumuturo sa United States, ina-serve ng Unknown, na may TLS handshake na tumutugon ng OK.

HTTPS verdict

Ang aming HTTPS probe sa visjs.org ay nagtapos sa: OK.

Registration history

visjs.org ay umiral nang halos 13.2 taon. Ang matagal nang nabubuhay na domain ay karaniwang associated sa established projects.

Saan nakatira ang data

Anumang i-submit mo sa visjs.org ay pinoproseso sa servers na nasa United States.

Risk perspective

Ang mga domain na may profile ng visjs.org (edad 13.2 taon, SSL OK, registrar Key-Systems GmbH, bansa United States) ay karaniwang nasa "very_safe" category.

Verdict

Trust score: 100/100very_safe. Ito ay awtomatiko, technical-only verdict.

Mga Plus

  • Stable nameservers sa NS records
  • Tamang configured DNS records
  • May MX records (kaya mag-email)
  • Edad ng domain ay higit sa 1-year threshold

Mga Babala

  • Limitadong trust hints sa TXT records
  • Tumatanggap ng older cipher suites ang TLS configuration
  • Limitadong pampublikong reputation data

Mga Madalas Itanong

Anong bansa ang nagpapatakbo ng visjs.org?
visjs.org ay pinapatakbo mula sa United States sa pamamagitan ng Unknown.
Naka-encrypt ba ang visjs.org?
Ang HTTPS handshake ay nagbalik ng: OK.
Ilang taon na ang visjs.org?
Ipinapakita ng pampublikong rekord na halos 13.2 taon nang umiiral ang visjs.org.
Sino ang nag-register ng visjs.org?
visjs.org ay pinapatakbo sa ilalim ng registrar na Key-Systems GmbH.
Anong ibig sabihin ng score?
Ang score ay nakukuwenta lamang mula sa technical signals — hindi human review.

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.